เข้าโปรไม่ได้ครับช่วยดูให้ทีนะครับ

UdonProBotGhost
FollowersFollowers: 0
BookmarksBookmarks: 0
Views: 430

เข้าโปรไม่ได้ครับช่วยดูให้ทีนะครับ

Postby comtalentcom » Mon Nov 25, 2013 4:02 pm

ช่วยดูให้ทีนะครับคอมพ์ผมเป็น win7...ตอนกดเริ่มโปรก็กด Rus as admin แล้วแต่ว่าอยู่ๆก็เป็นแบบนี้ครับ...ลองรีสตาร์ทคอมพ์แล้วก็ไม่หาย....ลบโปรตัวเดิมโหลดโปรใหม่มาลงก็ยังเป็นแบบเดิมอยู่ครับ....รบกวนด้วยครับใช้มาได้9วันแล้วครับ

Image
comtalentcom

Re: เข้าโปรไม่ได้ครับช่วยดูให้ทีนะครับ

Postby Admin » Mon Nov 25, 2013 4:36 pm

ลบตัวป้องกันไวรัสให้หมด
ถ้าลบไม่เป็น
ก็ช่วยไม่ได้แล้ว
Admin
Site Admin

Return to "UdonProBotGhost"