ค้างหน้า แชลแนล แก้ยังไงครับ

UdonProBotGhost
FollowersFollowers: 0
BookmarksBookmarks: 0
Views: 951

ค้างหน้า แชลแนล แก้ยังไงครับ

Postby Admin » Thu Feb 21, 2013 8:10 pm

ลองทำตามรูปนี้นะครับ
pp.jpg (101.07 KiB) Viewed 883 times

ข้อ 1 เลือกปิดเปิดเกมก่อนไปหน้าชาแนล **สำคัญ
แล้วลองบอทดูว่าเลือกชาแนลได้ถูกต้องหรือยัง ถ้ายังไม่ได้อีกทำต่อดังนี้

ข้อ 2 ไม่ใช้ เลือกชาแนลเร็ว แต่ไปใช้ข้อ 4 ที่ว่ารอ 60 วินาทีค่อยถึงหน้าชาแนล กับ 10 วินาทีค่อยเลือกตัวละคร
ตรงตัวเลข 60 วิ กับ 10 วิ ปรับเปลี่ยนได้ตามความเหมาะสมของแต่ละเครื่องครับ

ส่วนตรงข้อ 3 อาจจะลองไม่ใช้เืลือกตัวละครเร็ว ในกรณีบอทไม่เลือกตัวละครครับ

ลองข้อ 1 หรือ ข้อ 2 คราวนี้ต้องได้แน่นอนครับ

ถ้าติดปัญหาอะไรอีกก็มาโพตบอกได้นะครับ
Admin
Site Admin

Re: ค้างหน้า แชลแนล แก้ยังไงครับ

Postby Admin » Thu Feb 21, 2013 8:11 pm

ใครที่ใช้บอทเสริมด้วย ก็ควรเลือกหัวข้อ
1 เลือกหัวข้อ ปิดเปิดเกมส์ใหม่ก่อนไปหน้าชาแนล จะทำให้บอทเสริม ทำงานได้ดี บอทได้ต่อเนื่องหลายๆวัน
2 เลือกหัวข้อ ยุติเกมส์ไม่รอ 10 วินาที จะทำให้ยุติเกมส์แล้วไม่เกิด pop ie หรือ Browser อื่นๆ เด้งขึ้นมา
ตามรูปนี้นะครับ
b.jpg (80.38 KiB) Viewed 882 times
Admin
Site Admin

Return to "UdonProBotGhost"