คือ...ผมปิดฟังชั่นละเข้าเกม ก้อเข้าได้ปกติ...แต่พอเปิดฟังชั่นปุ๊ป แบบที่เห็นเลยค

UdonProBotGhost

คือ...ผมปิดฟังชั่นละเข้าเกม ก้อเข้าได้ปกติ...แต่พอเปิดฟังชั่นปุ๊ป แบบที่เห็นเลยค

Postby reconcile » Thu Jun 06, 2013 2:31 pm

ตอนแรกผมเปิดฟังชั่นละมันเข้าไม่ได้หลังเลือกตัวละครเสร็จมันหลุด
ผมก้อเลยปิดฟังชั่นทั้งหมดแล้วเข้าเกมดู ก้อเข้าได้ปกติ
แบบนี้
Image
แต่พอผมจิ้มไปสัก 1 ฟังชั่น ปุ๊บ ก้อเป็นแบบนี้เลยครับ
Image
ลองมาหลายรอบและหลายฟังชั่นละครับ เป็นเหมือนกันหมดเลย รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับ ... ขอบคุนครับ
reconcile

Re: คือ...ผมปิดฟังชั่นละเข้าเกม ก้อเข้าได้ปกติ...แต่พอเปิดฟังชั่นปุ๊ป แบบที่เห็นเลยค

Postby Admin » Thu Jun 06, 2013 4:38 pm

รายละเอียดชัดเจนดีครับ ขอ MID ด้วยครับ จะตรวจสอบให้

และลองเลือกเฉพาะโปร 100 ชิ้น ดูว่าได้หรือเปล่านะครับ
Admin
Site Admin

Re: คือ...ผมปิดฟังชั่นละเข้าเกม ก้อเข้าได้ปกติ...แต่พอเปิดฟังชั่นปุ๊ป แบบที่เห็นเลยค

Postby reconcile » Thu Jun 06, 2013 5:47 pm

Admin wrote:รายละเอียดชัดเจนดีครับ ขอ MID ด้วยครับ จะตรวจสอบให้

และลองเลือกเฉพาะโปร 100 ชิ้น ดูว่าได้หรือเปล่านะครับ

ส่งไปแล้วนะครับ อ้อลืมบอกไป นอกจากฟังชั่นข้างบน
ฟังชั่นที่ใช้ได้จะมี
-โปร 100 ชิ้น
-โนดีเลสกิล
-โจมดีอัตโนมัติคับ
reconcile

Postby Admin » Thu Jun 06, 2013 6:04 pm

โจมดีอัตโนมัติคับ คือ โจมตีเอง(ไม่ใช้สกิล) หรือเปล่าครับ
Admin
Site Admin

Postby reconcile » Thu Jun 06, 2013 6:54 pm

ครับนั่นแหละ แต่ผมลองอีกทีไม่ได้ละล่ะครับ เหลือแค่ 2 อันแรก
reconcile

Postby Admin » Thu Jun 06, 2013 8:02 pm

ลบโปรบอทตัวเก่า แล้วโหลดตัวใหม่ล่าสุด R3
ทดสอบแล้วใช้งานได้ดี ไม่มีปัญหาอะไร

ถ้าพบปัญหาอะไรเพิ่มเติม ตั้งกระทู้แจ้งใหม่นะครับ
ขอบคุณครับ
Admin
Site Admin

Return to "UdonProBotGhost"