เติมโปรแล้ว เมล์ก็เข้าแล้ว แต่เวลาวันของโปรไม่ขึ้น !!!!!!!

UdonProBotGhost

เติมโปรแล้ว เมล์ก็เข้าแล้ว แต่เวลาวันของโปรไม่ขึ้น !!!!!!!

Postby armkab1995 » Tue Aug 04, 2015 1:37 am

*** บัตรทรูมันนี่ที่เติมเงินได้สำเร็จ ทำรหัสผ่านและเติมเวลาให้แล้ว ***

แต่เวลาวันของโปรไม่ขึ้น รอเกือบ30นาทีแล้วครับ ก็กะว่าจะโทรไปถามที่เบอร์ด้วยตัวเองอยู่นะครับ แต่ ณ ตอนนี้ก็ 01.35 แล้ว ผมก็เกรงว่าจะรบกวนคุณ ยังไงถ้ารับทราบแล้วก็กรุณาเช็คให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ เวลาบอทเหลือ4วัน แต่เวลาโปรเหลือ0วัน ผมเลยค่อนข้างแน่ใจว่าไม่ได้ติ๊กผิดไปเติมบอทครับ

Image
armkab1995

Re: เติมโปรแล้ว เมล์ก็เข้าแล้ว แต่เวลาวันของโปรไม่ขึ้น !!!!!!!

Postby Admin » Tue Aug 04, 2015 6:24 am

ปิดแล้วเปิดโปรบอทใหม่ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ
Admin
Site Admin

Return to "UdonProBotGhost"