ถ้ายังพัฒนาต่อได้จะดีมากเลยครับ ไม่อยากให้อยู่ตัว

UdonProBotGhost

ถ้ายังพัฒนาต่อได้จะดีมากเลยครับ ไม่อยากให้อยู่ตัว

Postby poompro2 » Sun Mar 01, 2015 12:53 am

คือผมอยากเสนอให้มีการพัฒนาโปรต่อครับ ผมว่ามันเริ่มจะนิ่งเกินไปแล้วซึ่งผมไม่รู้ว่าทางผู้พัฒนาจะยังพัฒนาต่อหรือไม่หรือไม่อยู่กันแล้ว

คืออยากให้มี โปร ตีทั่วแมพ คือมอนทั้งแมพ โดนหมดอะครับ(เมื่อก่อนมีโปรบางเจ้าทำได้ ยืนเฉยๆโดนยกแมพ แถมรัวสกิวได้ แต่ปัจจุบันที่ผมกดรัวสกิว รัวจริงครับ แต่ดาเมจไม่ขึ้นตามทีตี ดาเมจขึ้นเหมือนสกิวรอคูดาวปกติ)

สาเหตุ เพราะฟังก์ชัน บางตัวของโปรมันไม่ตอบสนองเต็มที่ เช่น จำนวนมอนที่ตีโดน(สูงสุด ใส่ได้ 15 ตัว) แต่เอาเข้าจริงก็ตีได้จำนวนสูงสุดของสกิวที่เราปล่อย
poompro2

Return to "UdonProBotGhost"