จะรู้ได้ไงว่าเมาท์ที่กด Auto QQ อยู่ตรงไหนอ่ะครับ

UdonProBotGhost

จะรู้ได้ไงว่าเมาท์ที่กด Auto QQ อยู่ตรงไหนอ่ะครับ

Postby Kenaisoon » Fri Oct 16, 2015 6:57 pm

จะรู้ได้ไงว่าเมาท์ที่กด Auto QQ อยู่ตรงไหนอ่ะครับ ???? ลองขยับแล้วก็ไม่ได้
ปล. ตั้งจอในวินโดวและในเกมส์แล้ว
Kenaisoon

Re: จะรู้ได้ไงว่าเมาท์ที่กด Auto QQ อยู่ตรงไหนอ่ะครับ

Postby Admin » Sat Oct 17, 2015 4:06 pm

Win 10 กับ Win 8 ยังใช้ไม่ได้ครับ รอแก้ไขอยู่ครับ
ส่วน Win 7 กับ XP ใช้ได้แน่นอนครับ
Admin
Site Admin

Return to "UdonProBotGhost"